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TAARIFA KWA UMMA

UTEUZI WA MWENYEKITI NA WAJUMBE WA BODI YA
OFISI YA HAKIMILIKI TANZANIA (COSOTA)

28 Agosti, 2023

Waziri wa Utamaduni, Sanaa na Michezo, Mhe. Balozi Dkt. Pindi H. Chana (Mb), kwa
mamlaka aliyopewa chini ya Sheria ya Hakimiliki na Hakishiriki Na. 7 ya Mwaka 1999
amemteua Bw.Victor Michael Tesha kuwa Mwenyekiti wa Bodi ya Ofisi ya Hakimiliki
Tanzania (COSOTA). Aidha, amewateua wafuatao kuwa Wajumbe wa Bodi hiyo;-

1. Cynthia Patrick Henjewele - Msanii wa Sanaa za Maonesho na Rais wa Shirikisho la
Sanaa za Maonesho Tanzania (SHISAMA)

2. Mike Francis Mwakatundu — Meneja Masoko, Kampuni ya Code Block na Mwenyekiti
Wa Chama cha Muziki wa Kizazi Kipya, Dar Es Salaam.

3. Bernard Onesphorus Lubogo — Kaimu Mkurugenzi Msaidizi Sehemu ya Ufuatiliaji na
Tathmini, Wizara ya Utamaduni, Sanaa na Michezo.

4. Evaristo O. Mwalongo — Mkaguzi Mkuu wa Ndani, Wizara ya Fedha, Dodoma.

5. Saidi Ally Nzori — Mwandishi wa Sheria Mkuu Msaidizi, Ofisi ya Mwanasheria Mkuu
wa Serikali, Dodoma.

6.Bi. Elizabeth Pastory Ncheye — Afisa Sanaa Daraja la Pili, Baraza la Sanaa la Taifa
(BASATA), Dar Es Salaam.

Uteuzi huo unaanza mara moja.
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Aron Msigwa
MKUU WA KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI



